Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen uchaf, Basged glanhau haen ganol, Rac basged glanhau haen uchaf, Rac basged glanhau haen ganol, Basged modiwl haen uchaf, Basged modiwl haen ganol
Wedi'i osod mewn golchwr haen ddwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur gwrthstaen 316L |
| Lliw | Dur Di-staen Matte |
| Rholer gweithgaredd | Chwech |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Adnabodwr basged | Un |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
Braich chwistrellu cylchdro adeiledig
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Rheilen ganllaw dur di-staen sy'n dwyn ar y ddwy ochr
Plygiwch fewnfa ddŵr yn gyflym, gan olchi dŵr o gefn canllaw'r siambr i bob modiwl chwistrellu
Gall roi basgedi a ddefnyddir ar gyfer poteli ceg lydan glân
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 152mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 536mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 567mm |
| Pwysau Net | 3.7kg |
Technoleg Biolegol Hangzhou Xipingzhe Co., Ltd
Mae XPZ yn wneuthurwr blaenllaw o beiriannau golchi gwydr labordy, wedi'i leoli yn ninas hangzhou, talaith zhejiang, Tsieina. Mae XPZ yn arbenigo mewn ymchwilio, cynhyrchu a masnachu'r peiriant golchi gwydr awtomatig a ddefnyddir ym meysydd bio-fferyllol, iechyd meddygol, amgylchedd archwilio ansawdd, monitro bwyd, a phetrocemegol.
Mae XPZ wedi ymrwymo i helpu i ddatrys pob math o broblemau glanhau. Ni yw'r prif gyflenwr i awdurdodau arolygu Tsieineaidd a mentrau cemegol, yn y cyfamser mae brand XPZ wedi lledaenu i lawer o wledydd eraill, fel India, y DU, Rwsia, De Corea, Uganda, Ynysoedd y Philipinau ac ati. Mae XPZ yn darparu atebion integredig yn seiliedig ar alw wedi'i deilwra, gan gynnwys dewis cynnyrch, hyfforddiant gosod a gweithredu ac ati.
Byddwn yn casglu mwy o fantais menter i ddarparu cynhyrchion arloesol o ansawdd uchel a gwasanaeth rhagorol, er mwyn cadw ein cyfeillgarwch hirdymor.
Ffatri XPZ

Arddangosfa

