Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
Wedi'i rannu'n ddwy haen i lwytho'r hambwrdd rhwyll
Braich chwistrellu cylchdro adeiledig
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 230mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 528mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 584mm |
| Pwysau Net | 5.6kg |
Ardystiad
Cwmni XPZ
Technoleg Biolegol Hangzhou Xipingzhe Co., Ltd
Mae XPZ yn wneuthurwr blaenllaw o beiriannau golchi gwydr labordy, wedi'i leoli yn ninas hangzhou, talaith zhejiang, Tsieina. Mae XPZ yn arbenigo mewn ymchwilio, cynhyrchu a masnachu'r peiriant golchi gwydr awtomatig a ddefnyddir ym meysydd bio-fferyllol, iechyd meddygol, amgylchedd archwilio ansawdd, monitro bwyd, a phetrocemegol.
Mae XPZ wedi ymrwymo i helpu i ddatrys pob math o broblemau glanhau. Ni yw'r prif gyflenwr i awdurdodau arolygu Tsieineaidd a mentrau cemegol, yn y cyfamser mae brand XPZ wedi lledaenu i lawer o wledydd eraill, fel India, y DU, Rwsia, De Corea, Uganda, Ynysoedd y Philipinau ac ati. Mae XPZ yn darparu atebion integredig yn seiliedig ar alw wedi'i deilwra, gan gynnwys dewis cynnyrch, hyfforddiant gosod a gweithredu ac ati.
Byddwn yn casglu mwy o fantais menter i ddarparu cynhyrchion arloesol o ansawdd uchel a gwasanaeth rhagorol, er mwyn cadw ein cyfeillgarwch hirdymor.
Ffatri XPZ

Arddangosfa

