Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf,
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur gwrthstaen 316L |
| Lliw | Dur Di-staen Matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
Rac basged gyda chysylltiad modiwl
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Wedi'i osod ar y ddau ganllaw dur di-staen
Plygiwch fewnfa ddŵr yn gyflym, gan olchi dŵr o gefn canllaw'r siambr i bob modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 148mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 531mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 577mm |
| Pwysau Net | 3kg |
ardystio