Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur gwrthstaen 316L |
| Lliw | Dur Di-staen Matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Llwythwch yn rhan isaf y peiriant glanhau
Cariwch bob math o hambyrddau rhwyll a phob math o fewnosodiadau basged
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 83mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 531mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 560mm |
| Pwysau Net | 2kg |

Mae XPZ yn wneuthurwr blaenllaw o beiriannau golchi gwydr labordy, wedi'i leoli yn ninas hangzhou, talaith zhejiang, Tsieina. Mae XPZ yn arbenigo mewn ymchwilio, cynhyrchu a masnachu'r peiriant golchi gwydr awtomatig a ddefnyddir ym meysydd bio-fferyllol, iechyd meddygol, amgylchedd archwilio ansawdd, monitro bwyd, a phetrocemegol.
Mae XPZ wedi ymrwymo i helpu i ddatrys pob math o broblemau glanhau. Ni yw'r prif gyflenwr i awdurdodau arolygu Tsieineaidd a mentrau cemegol, yn y cyfamser mae brand XPZ wedi lledaenu i lawer o wledydd eraill, fel India, y DU, Rwsia, De Corea, Uganda, Ynysoedd y Philipinau ac ati. Mae XPZ yn darparu atebion integredig yn seiliedig ar alw wedi'i deilwra, gan gynnwys dewis cynnyrch, hyfforddiant gosod a gweithredu ac ati.
Arddangosfa
