Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau di-chwistrelliad
Addas ar gyfer llestri ceg lydan, cwpanau mesur, ac ati
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Clampiau gwanwyn bach | 18 |
| Uchder | 105mm |
| Bylchau | 60mm |
| Clampiau gwanwyn mawr | 10 |
| Uchder | 175mm |
| Bylchau | 60mm |
Modiwl y fasged
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 186mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 220mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 445mm |
| Pwysau Net | kg |