Yn codi-F1
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau ffiolau sampl
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф2.5mmxU110mm |
| Nifer y ffroenellau | 88 darn |
| Deiliad croes | 88 darn |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 170mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 558mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 352mm |
| Pwysau Net | kg |