Yn codi-F1
Basged glanhau, rac basged, basged modiwlau,
Strwythur haen ddwbl, sy'n addas ar gyfer modiwl rac basged chwistrellu a modiwl rac basged nad yw'n chwistrellu
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Adnabodwr basged | Un |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Nifer y modiwlau y gellir eu llwytho | Dwy haen |
| Nifer y modiwlau un haen | Dau |
Rac basged gyda chysylltiad modiwl
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Wedi'i osod ar y ddau ganllaw dur di-staen
Plygiwch fewnfa ddŵr yn gyflym, gan olchi dŵr o gefn canllaw'r siambr i bob modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 609 mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 619 mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 790 mm |
| Pwysau Net | kg |