Dyfynbrisiau cyflym a gwell, cynghorwyr gwybodus i'ch helpu i ddewis yr ateb cywir sy'n addas i'ch holl anghenion, amser cynhyrchu byr, trin ansawdd cyfrifol a chynhyrchion a gwasanaethau unigryw ar gyfer materion talu a chludo ar gyfer Modiwl Arwydd LED Chwistrelliad SMD2835 Cyflenwad OEM Tsieina UL Utx355b DC12V IP67, Rydym yn eich croesawu i edrych ar ein huned weithgynhyrchu ac edrych ymlaen at greu perthnasoedd busnes croesawgar gyda defnyddwyr yn eich cartref a thramor o fewn y tymor hir.
Dyfynbrisiau cyflym a gwell, cynghorwyr gwybodus i'ch helpu i ddewis yr ateb cywir sy'n addas i'ch holl anghenion, amser cynhyrchu byr, trin ansawdd cyfrifol a chynhyrchion a gwasanaethau unigryw ar gyfer materion talu a chludo ar gyferModiwl LED Tsieina, Modiwl ChwistrelluRydym bob amser yn creu technoleg newydd i symleiddio'r cynhyrchiad, a chyflenwi nwyddau gyda phrisiau cystadleuol ac ansawdd uchel! Bodlonrwydd cwsmeriaid yw ein blaenoriaeth! Gallwch ganiatáu i ni wybod eich syniad i ddatblygu dyluniad unigryw ar gyfer eich model eich hun i atal gormod o rannau tebyg yn y farchnad! Byddwn yn cynnig ein gwasanaeth gorau i fodloni eich holl anghenion! Gwnewch yn siŵr eich bod yn cysylltu â ni ar unwaith!
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau gwydr labordy, fel fflasg erlenmeyer, fflasg drionglog, fflasg gwaelod crwn, fflasg gwaelod gwastad, fflasg folwmetrig, silindr mesur.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф6mmxU220mm |
| Nifer y ffroenellau | 8 darn |
| Nifer y deiliaid | 8 darn |
| Lleoli darnau gwanwyn | 8 darn |
| Gorchudd deiliaid | PA |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 253mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 140mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 488mm |
| Pwysau Net | 0.9kg |