Rydym yn parhau i gynyddu a pherffeithio ein datrysiadau a'n gwasanaeth. Ar yr un pryd, rydym yn gweithredu'n weithredol i wneud ymchwil a gwella ar gyfer Ffatri OEM ar gyfer Ategolion Golchi Cyfanwerthu Tsieina Bagiau Golchi Dillad Gwydn wedi'u Gosod ar Wahân, Croeso i ymweld â'n cwmni a'n cyfleuster gweithgynhyrchu. Ni ddylech deimlo'n gostus i gysylltu â ni os oes angen unrhyw gymorth pellach arnoch.
Rydym yn parhau i gynyddu a pherffeithio ein datrysiadau a'n gwasanaeth. Ar yr un pryd, rydym yn gweithredu'n weithredol i wneud ymchwil a gwella ar gyferSet Bag Rhwyll Golchi Dillad Tsieina a phris Bag Golchi Dillad Brechdan GolchiGyda'r ysbryd o "credyd yn gyntaf, datblygiad trwy arloesi, cydweithrediad diffuant a thwf ar y cyd", mae ein cwmni'n ymdrechu i greu dyfodol disglair gyda chi, er mwyn dod yn llwyfan gwerthfawr iawn ar gyfer allforio ein cynnyrch yn Tsieina!
Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf,
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur gwrthstaen 316L |
| Lliw | Dur Di-staen Matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
Rac basged gyda chysylltiad modiwl
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Wedi'i osod ar y ddau ganllaw dur di-staen
Plygiwch fewnfa ddŵr yn gyflym, gan olchi dŵr o gefn canllaw'r siambr i bob modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 158mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 528mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 566mm |
| Pwysau Net | 3kg |