Gogoniant-2/F2
Aurora-2/F2
Fflach-F2
Basged glanhau chwistrelliadau, rac basged glanhau chwistrelliadau,Modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau gwydr labordy, fel fflasg erlenmeyer, fflasg drionglog, fflasg gwaelod crwn, fflasg gwaelod gwastad, fflasg folwmetrig, silindr mesur.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф8mmxU390mm |
| Nifer y ffroenellau | 4 darn |
| Deiliad croes | 4 darn |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 411mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 235mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 482mm |
| Pwysau Net | 2kg |
Ardystiad
Technoleg Biolegol Hangzhou Xipingzhe Co., Ltd
Mae XPZ yn wneuthurwr blaenllaw o beiriannau golchi gwydr labordy, wedi'i leoli yn ninas hangzhou, talaith zhejiang, Tsieina. Mae XPZ yn arbenigo mewn ymchwilio, cynhyrchu a masnachu'r peiriant golchi gwydr awtomatig a ddefnyddir ym meysydd bio-fferyllol, iechyd meddygol, amgylchedd archwilio ansawdd, monitro bwyd, a phetrocemegol.
Mae XPZ wedi ymrwymo i helpu i ddatrys pob math o broblemau glanhau. Ni yw'r prif gyflenwr i awdurdodau arolygu Tsieineaidd a mentrau cemegol, yn y cyfamser mae brand XPZ wedi lledaenu i lawer o wledydd eraill, fel India, y DU, Rwsia, De Corea, Uganda, Ynysoedd y Philipinau ac ati. Mae XPZ yn darparu atebion integredig yn seiliedig ar alw wedi'i deilwra, gan gynnwys dewis cynnyrch, hyfforddiant gosod a gweithredu ac ati.
Byddwn yn casglu mwy o fantais menter i ddarparu cynhyrchion arloesol o ansawdd uchel a gwasanaeth rhagorol, er mwyn cadw ein cyfeillgarwch hirdymor.
Ffatri XPZ

Arddangosfa

