Moment-2/F2
Gogoniant-2/F2
Aurora-2/F2
Fflach-F2
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau gwydr labordy, fel fflasg erlenmeyer, fflasg drionglog, fflasg gwaelod crwn, fflasg gwaelod gwastad, fflasg folwmetrig, silindr mesur.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф4mmxU160mm |
| Nifer y ffroenellau | 14 darn |
| Deiliad croes | 14 darn |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 179mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 163mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 482mm |
| Pwysau Net | 0.8kg |
Ardystiad
Technoleg Biolegol Hangzhou Xipingzhe Co., Ltd
Mae XPZ yn wneuthurwr blaenllaw o beiriannau golchi gwydr labordy, wedi'i leoli yn ninas hangzhou, talaith zhejiang, Tsieina. Mae XPZ yn arbenigo mewn ymchwilio, cynhyrchu a masnachu'r peiriant golchi gwydr awtomatig a ddefnyddir ym meysydd bio-fferyllol, iechyd meddygol, amgylchedd archwilio ansawdd, monitro bwyd, a phetrocemegol.
Mae XPZ wedi ymrwymo i helpu i ddatrys pob math o broblemau glanhau. Ni yw'r prif gyflenwr i awdurdodau arolygu Tsieineaidd a mentrau cemegol, yn y cyfamser mae brand XPZ wedi lledaenu i lawer o wledydd eraill, fel India, y DU, Rwsia, De Corea, Uganda, Ynysoedd y Philipinau ac ati. Mae XPZ yn darparu atebion integredig yn seiliedig ar alw wedi'i deilwra, gan gynnwys dewis cynnyrch, hyfforddiant gosod a gweithredu ac ati.
Byddwn yn casglu mwy o fantais menter i ddarparu cynhyrchion arloesol o ansawdd uchel a gwasanaeth rhagorol, er mwyn cadw ein cyfeillgarwch hirdymor.
Ffatri XPZ

Arddangosfa

