Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
Wedi'i rannu'n ddwy haen i lwytho'r hambwrdd rhwyll
Braich chwistrellu cylchdro adeiledig
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 226mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 529mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 569mm |
| Pwysau Net | 5.6kg |