Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur gwrthstaen 316L |
| Lliw | Dur Di-staen Matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Llwythwch yn rhan isaf y peiriant glanhau
Cariwch bob math o hambyrddau rhwyll a phob math o fewnosodiadau basged
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 79mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 529mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 546mm |
| Pwysau Net | 2kg |