Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen uchaf, Basged glanhau haen ganol, Rac basged glanhau haen uchaf, Rac basged glanhau haen ganol, Basged modiwl haen uchaf, Basged modiwl haen ganol
Wedi'i osod mewn golchwr haen ddwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Rholer gweithgaredd | Chwech |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Adnabodwr basged | Un |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
Rac basged gyda chysylltiad modiwl
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Rheilen ganllaw dur di-staen sy'n dwyn ar y ddwy ochr
Plygiwch fewnfa ddŵr yn gyflym, gan olchi dŵr o gefn canllaw'r siambr i bob modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 140mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 536mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 562mm |
| Pwysau Net | 3.35kg |