Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Yn gallu glanhau 28pcs o bibed, 28pcs o ffiolau sampl a 9pcs o fflasg erlenmeyer, fflasg, fflasg folwmetrig, ac ati.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф 2.5 mmxH110mm ф 4 mmxH160mm ф 6 mmxH220mm |
| Nifer y ffroenellau | 65 darn |
| Seddau ar gyfer pipetau | 28 darn |
| Deiliad croes | 28 darn |
| Nifer y deiliaid | 9 darn |
| Lleoli darnau gwanwyn | 9 darn |
| Gorchudd deiliaid | PA |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 265mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 190mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 493mm |
| Pwysau Net | 3kg |