Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau ffiolau sampl.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф2.5mmxU45mm |
| Nifer y ffroenellau | 119 darn |
| Deiliad croes | 119 darn |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 114mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 190mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 490mm |
| Pwysau Net | 4.1kg |