Yn codi-F1
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau pipetau.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Nifer y ffroenellau | 116 darn |
| Uchder y ffrâm | 150mm |
| Uchder y gellir ei lanhau gan y piped | 585mm |
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 279mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 558mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 352mm |
| Pwysau Net | kg |