Yn codi-F1
Basged glanhau chwistrellu, rac basged glanhau chwistrellu, modiwl chwistrellu
Wedi'i ddefnyddio ar gyfer glanhau gwydr labordy, fel fflasg erlenmeyer, fflasg drionglog, fflasg gwaelod crwn, fflasg gwaelod gwastad, fflasg folwmetrig, silindr mesur.
| Deunydd | Dur di-staen 316L |
| Lliw | Dur gwrthstaen matte |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
| Ffroenell chwistrellu | ф6mmxU220mm |
| Nifer y ffroenellau | 15 darn |
| Nifer y deiliaid | 15 darn |
| Lleoli darnau gwanwyn | 15 darn |
| Gorchudd deiliaid | PA |
Gall ddal llestri gwddf tenau 500-1000ml
Rac basged glanhau modiwl math-chwistrelliad gyda phorthladd cysylltu
Llwythwch i'r chwith a'r dde o fasged y modiwl
Mewnfa plyg cyflym, dŵr fflysio glân o fasged y modiwl i bob ffroenell modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 250mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 558mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 352mm |
| Pwysau Net | kg |