Mae ein datrysiadau'n cael eu cydnabod yn fawr ac yn ddibynadwy gan gwsmeriaid a byddant yn bodloni gofynion ariannol a chymdeithasol sy'n newid yn barhaus ar gyfer y Pris Gorau ar gyfer Rhannau Siaradwr 15″ Arddull P-Audio Tsieina, Basged Siaradwr, Croeso i siarad â ni os oes gennych ddiddordeb yn ein datrysiad, byddwn yn rhoi syndod i chi am Ansawdd a Phris.
Mae ein datrysiadau'n cael eu cydnabod yn fawr ac yn ddibynadwy gan gwsmeriaid a byddant yn cyflawni gofynion ariannol a chymdeithasol sy'n newid yn barhaus ar gyferPris Ffrâm PA a Rhannau Siaradwr PA TsieinaWrth i integreiddio economaidd y byd ddod â heriau a chyfleoedd i'r diwydiant xxx, mae ein cwmni, trwy barhau â'n gwaith tîm, ansawdd yn gyntaf, arloesedd a budd i'r ddwy ochr, yn ddigon hyderus i gynnig atebion cymwys, pris cystadleuol a gwasanaeth gwych i'n cleientiaid yn ddiffuant, ac i adeiladu dyfodol mwy disglair o dan ysbryd uwch, cyflymach, cryfach gyda'n ffrindiau gyda'n gilydd trwy barhau â'n disgyblaeth.
Moment-1
Gogoniant-2
Aurora-2
Aurora-F2
Fflach-F1
Basged glanhau haen isaf, rac basged glanhau haen isaf, basged modiwl haen isaf,
Wedi'i osod mewn golchwr haen sengl, dwbl neu driphlyg, rhoi gwahanol fodiwlau chwistrellu i mewn, fflysio gwydr labordy y gellir ei ailddefnyddio, cerameg, plastigau, dur di-staen ac yn y blaen.
| Deunydd | Dur gwrthstaen 316L |
| Lliw | Dur Di-staen Matte |
| Rholer gweithgaredd | Wyth |
| Rheoleiddiwr safle | Dau |
| Strôc gwthio-tynnu ffrâm y fasged | 550mm |
| Diamedr rhyngwyneb cyflym | 32mm |
Rac basged gyda chysylltiad modiwl
Siambr glanhau mewnfa ac allfa gwthio-tynnu â llaw
Wedi'i osod ar y ddau ganllaw dur di-staen
Plygiwch fewnfa ddŵr yn gyflym, gan olchi dŵr o gefn canllaw'r siambr i bob modiwl chwistrellu
| Dimensiynau allanol, Uchder mewn mm | 158mm |
| Dimensiynau allanol, Lled mewn mm | 528mm |
| Dimensiynau allanol, Dyfnder mewn mm | 566mm |
| Pwysau Net | 3kg |